Rinjaye da kwalbar gilashi
Gilashin ya dace da abin rufe fuska da fuska.
Mafi girma fiye da sauran gilashin gilashi a tsayi.
Hakanan an tsara wannan kwalba don ɗaukar ainihin capsule. An inganta girman da siffar kwalban don ɗaukar capsules da kyau.
Kwayoyin capsules na iya zama mai siffa, m, ko wani siffa, kuma tulun yana ba da isasshen sarari don a shirya su cikin tsari.
Alal misali, idan capsules suna da siffar zobe tare da diamita na santimita 1, za a iya tsara kwalban don ɗaukar adadin adadin waɗannan capsules ba tare da sun yi matsi ko sako-sako ba.
Gilashin yana da inganci, yana da gasa a kasuwa mai yawa.