Bayanin samfur
Samfurin No.:SK155
kwalabe na gilashi, ana samun su tare da ɗigon kwan fitila, maɓallin turawa, mai ɗaukar nauyi ta atomatik da ɗigon ƙira na musamman. Yana da madaidaicin marufi na farko don ruwa musamman mai tare da daidaiton daidaituwa tare da gilashi. Kodayake adadin yawancin masu zubar da ruwa na yau da kullun ba zai iya samar da madaidaicin sashi ba, amma godiya ga sabon ƙira, ƙirar ƙira ta musamman na iya. Akwai zaɓuɓɓukan ɗigo daban-daban a cikin rukunin hannun jarinmu. Gilashin gilashi daban-daban, kwararan fitila daban-daban, nau'in pipettes daban-daban, tare da duk bambance-bambance, za mu iya sake daidaitawa da sake tsara abubuwa don samar da mafitacin kwalban dropper daban-daban. Don gina ingantacciyar duniya, ƙananan kwalabe gilashin nauyi, zaɓuɓɓuka masu ɗorewa kamar mono PP dropper, duk dropper filastik, ƙarancin filastik filastik suna fitowa.
Sunan samfur:15ml gilashin dropper kwalban tare da pipettes
Bayani:
▪ Madaidaicin kwalban gilashin 15ml tare da ɗigogi, marufi da aka goge.
▪ Standard gilashin kasa, premium quality, classic siffar, m farashin
▪ Ruwan siliki na kwan fitila tare da filastik a cikin PP/PETG ko abin wuya na aluminum da pipette gilashi.
Akwai LDPE wiper don kiyaye pipette da guje wa aikace-aikacen da ba su da kyau.
Akwai kayan kwan fitila daban-daban don dacewa da samfur kamar silicon, NBR, TPR da sauransu.
Akwai siffofi daban-daban na gindin pipette don sanya marufi ya zama na musamman.
Girman kwalban kwalban 20/415 kuma ya dace da maɓallin turawa, dropper mai ɗaukar nauyi, famfo magani da hular dunƙule.
∎ Kyakkyawan kwalaben gilashi tare da dropper don tsarin ruwa.
▪ Ɗaya daga cikin fitattun buɗaɗɗen kwalbar gilashin da aka fi siyarwa
Amfani:Gilashin dropper kwalban yana da kyau don tsarin kayan shafa na ruwa kamar tushe na ruwa, blush ruwa, da dabarun kula da fata kamar ruwan magani, man fuska da sauransu.
Ado:acid frosted, shafi a matte / m, metallization, silkscreen, tsare zafi hatimi, zafi canja wurin bugu, ruwa canja wurin bugu da dai sauransu.
Ƙarin zaɓuɓɓukan kwalban dropper gilashi, da fatan za a kai ga tallace-tallace don takamaiman mafita.
-
30ml Pump Lotion Cosmetic Glass Bottle Skincare ...
-
Sabuwar Zayyana Fatar Gilashin Maganin Mai 150m...
-
30ml Oval Glass Dropper Bottle SK323
-
30ml Liquid foda blusher Container Foundatio ...
-
30ml Clear Glass Foundation Bottle Skincare Pac ...
-
3ml Samfuran Kyauta na Maganin Kayan Kwayar Vial Gilashin Drop ...






